El pastel ruwan hoda yana iya zama babban zaɓi ga kowane ɗaki a cikin gidan. Shine inuwa mafi taushi mai ruwan hoda, saboda haka yana da sauƙin ƙara shi saboda ba sautin mai daɗi bane wanda ke da matukar birgewa kuma yana satar da hankali. Bugu da ƙari, tare da salon Nordic, sautunan pastel sun zama babban yanayin da za a bi.
Ana iya cakuda ruwan hoda 'pastel' tare da sauran tabarau kuma launi ne wanda a al'adance yake da alaƙa da mace, duk da cewa gabaɗaya inuwa ce yana ba da natsuwa da ɗanɗanonta zuwa kowane yanayi. Wannan taɓawar daɗin farin ciki ya dace da duka gidan, kamar yadda za mu gani a ƙasa.
Yadudduka a ruwan hoda
Idan ya zo ga ƙara launi zuwa sarari muna da hanyoyi da yawa. Ofayan mafi sauƙi kuma wanda koyaushe muke zaɓa don ƙwarewar sa ya ƙunshi colorara launi zuwa masaku. Yadudduka suna da sauƙin sauyawa, saboda haka zaka iya canza yanayin sarari cikin sauƙi da arha. Mabuɗin shine ƙara sautuka a bangon, kayan ɗaki da ɗakuna waɗanda suke na asali, kamar launin toka mai haske, shuɗi ko fari, sa'annan a ƙara masa yadi tare da taɓa launi mai canza komai.
Pastel ruwan hoda a cikin ɗakin kwana
Gidan dakuna wani wuri ne inda ake yawan amfani dasu sautuna masu laushi kamar launukan pastel saboda suna taimakawa shakatawa. A wannan yanayin zamu iya ganin ɗakuna biyu waɗanda suke ƙara taɓawa a cikin wannan kyakkyawan launi. Kuna iya yin bangon bango ko ƙara kan allo, kayan ɗamara mai ruwan hoda ko yadi kamar babban kilishi mai ruwan hoda wanda aka taɓa gani. Farin launi yana sanya wurare bayyana sosai.
Yarinyar saurayi mai ruwan hoda
Yaran ko ɗakin kwana na yara suma suna amfani da wannan sautin sosai, musamman idan ɗakin kwanan yara mata ne. Yana da wani gaisuwa da laushi launi, maida shi cikakke ga dakin ku. A wannan yanayin zamu ga yadda ake cakuda shi da sautuna kamar fari ko launin toka don kada ya cika wuce gona da iri. Amma a kowane hali, sautin da yafi rinjaye a cikin ɗakin ruwan hoda ne, daga kayan ɗaki zuwa yadi da zanen gado a bango.
Bath a cikin ruwan hoda pastel
Gidan wanka yawanci suna amfani da tabarau kamar shuɗi, kore ko fari, amma akwai waɗanda suka yanke shawarar haɗari da ƙara launuka kamar ruwan hoda. A wannan yanayin muna ganin gidan wanka a ciki wanda pastel hoda yake yana ɗaukar duk shahararru akan bango, tare da smallan kananan fale-falen buraka. Yana kawo launuka da yawa zuwa sararin samaniya, wanda a cikin sauran ya zama mai sauƙi. Sanitaryware cikin farin sautunan, fewan bayanai dalla-dalla da taɓo a cikin sautunan zinare, wanda ya ba shi ɗan taɓa. Idan muka kara launi da yawa a bangon, yana da mahimmanci a rage wannan karfi da tabarau kamar fari ko tare da wasu kamar launin toka.
Pastel ruwan hoda
Wannan kicin yana da ban sha'awa da asali. Hanya mafi sauri don gyara kicin shine mayar da hankali kan sautin kayan ɗakunan ku. Ta canza wannan sautin da iyawar zamu iya samun sabon girki gaba ɗaya. Don ƙarin ƙarfin tsoro akwai ra'ayoyi irin wannan, tare da taushi da taɓar bazara godiya ga launin ruwan hoda wanda aka taɓa gani, wanda yake bayyana a duk ƙofofin. Don haka, kayan aikin baƙin ƙarfe da teburin aiki a cikin kayan guda ɗaya sun fito daban.
Dakin zama tare da launuka masu ruwan hoda
Gidan gyaran gashi da ruwan hoda suma wurare masu jin daɗi wannan yana ba da ƙarancin farin ciki amma yana da ɗan bambanci sosai. A cikin waɗannan misalai mun ga hanyoyi biyu don ƙara wannan launi zuwa ɗakin. A sauƙaƙe za ku iya ƙara guntun kayan daki wanda ya fita dabam kuma ya ƙara taɓa launi, ko za ku iya ƙara hoda ta hanyar haɗa shi da wasu kayan saƙa a cikin launuka daban-daban na hoda. Zanen bango ko aƙalla ɗayansu na iya ba ɗakin ɗakinmu sabon hangen nesa.
Ofishin gida cikin ruwan hoda
Akwai mutane da yawa waɗanda suke da ofishin gida don aiwatar da aiki ko ayyuka, don haka dole ne a samar mana da sarari a gare shi, hana irin wannan sararin mamaye wasu wurare kamar su kicin, ɗakin cin abinci ko falo, inda ba za su sami kwanciyar hankali ba. A wannan yanayin zamu ga yadda a cikin ofisoshin biyu suka kara launin ruwan hoda a bangon, suna sanya abin nunawa a cikin kayan daki, cikin fararen launuka ko launin baki, sun mai da hankali sosai ga salon Nordic na zamani wanda sautunan pastel suka mamaye.
Terrace tare da sautunan ruwan hoda
Hakanan kuna kan filaye ƙara sautunan ruwan hoda na pastel. Ba tare da wata shakka ba, launi ne mai rani da farashi, saboda haka ya dace da wuraren waje waɗanda za a fara amfani da su a lokacin bazara. Daga kwalliyar tebur mai sauƙi zuwa kwalliya da kafet na iya zama cikakkiyar taɓawa don ƙara wannan launi. Idan muna da kayan daki wadanda zasu bata mana rai, za'a iya zana shi a hoda mai ruwan goro don bashi sabuwar rayuwa.