Tebur na kofi na iya kawo rayuwa mai yawa a falo, falo ko kowane ɗakin da kake son ƙara wannan ɗakunan kayan aiki da na ado. Teburin kofi na iya kawo jin daɗin zama a ɗakunan zama. Kuna buƙatar tunani game da wannan ɗakunan kayan aikin fiye da kawai saman don barin tarkacen shara ko sanya gilashin abubuwan sha. Wannan tebur yana da ƙarin aiki.
Yana da mahimmanci barin sarari don abubuwan mahimmanci (gilashin tallafi da faranti) amma a lokaci guda yakamata kayi amfani da sararin samaniya don sanya littattafai ko duk wani kayan adon da kake son ƙarawa. Dole ne kuyi tunani game da yadda kuke son amfani da teburin kofi kuma da zarar kun bayyana a sarari, Dole ne ku sami wahayi daga waɗannan ra'ayoyin!
Sauki mai sauki
Teburin kofi mai sauƙi na iya zama mafita ga duk matsalolin adonku. Kuna iya juya teburin kofi mai sauƙi zuwa cikin mahimmin ɗakin. Shin kuna son ya zama kayan ɗamara masu kyau da aiki? Bi waɗannan nasihun:
- Teburin gilashi don haske ya wuce
- Aara gilashin fure ko kayan haɗi na tsayi daban-daban tare da launuka masu haske
- Add furanni
- Sanya abubuwa akan tire don gabatar dasu azaman rukuni
- Bar isasshen sarari don baƙi don su sha abin sha
- Hada launuka tare da laushi
A hankali aka tsara litattafai, vases, koren ganye da kayan ƙarfe a cikin tsari na haɗin kai na iya ƙirƙirar daidaitaccen hoton mujallar-dacewa.
Maimaita launin bango, launi na gado mai matasai ko launi kusa da teburin kofi, wannan zai haifar da mahimmin haɗin kyan gani
Canza kayan ado na teburin kofi gwargwadon lokacin. Zai hana ku yin gundura kuma zai taimaka muku yin bikin lokaci ba tare da jiran hutun Disamba ba. A lokacin kaka misali, zaku iya yin tunani game da ƙara kabewa, ruwan kasa ko ja vases, da dai sauransu.
Buɗe zuciya
Me yasa tebur ɗaya kawai? Dangane da halin da ake ciki, ƙungiyar ƙaramin tebur na iya zama mafi kyawun mafita. Da kyau, yi amfani da abubuwa iri-iri maimakon tebur ɗaya, ko zaɓi wasu tebur da yawa masu kamanni iri ɗaya don yin haɗin kai na tsakiya. Hakanan zaka iya amfani da akwatunan da suke aiki azaman tebur kuma a lokaci guda amfani da shi azaman ajiya.
Ka sanya zuciyarka a buɗe don nemo zaɓuɓɓuka daban-daban amma dukansu suna bauta maka ba kawai don ƙirƙirar kyakkyawan sararin kayan ado ba, har ma don sanya shi sarari mai aiki a cikin ɗakin ka.
Shakatawa da tsari
Wani ra'ayi wanda koyaushe yake aiki sosai shine ƙirƙirar teburin kofi wanda yake shakatawa da tsari. Sa teburin kofi ya zama mai sauƙi ba tare da hayaniya ba. Kuna iya ƙara littafi ko biyu a cikin kayan adon (girma dabam da jaka), ƙara furanni, ko sanya tarin mujallu masu zane ko ƙananan abubuwa masu ado a saman.
Shirya itemsan abubuwa a kan tire mafi girma yana sa teburin kofi ya zama mai sauƙi kuma mai kyau, don haka koyaushe za'a karɓi wannan ra'ayin a kowane irin salon ado.
Teburin kofi mai ma'ana
Kuna iya tsara teburin kofi tare da abubuwan da watakila kuna da a gida. Zaka iya tsara abubuwa kamar suna cikin gidan kayan gargajiya. Wasu ra'ayoyi don cimma wannan sune:
- Zaɓi akwati mai ban sha'awa da keɓaɓɓu don adana abubuwan da ba su da kyau sosai, kamar su sarrafawa ta nesa, masu kunna kyandir, saitin bakin teku, da sauransu
- Zaba daga takwas zuwa goma na kyawawan kyawawan littattafan da kake so.
- Yourara kyandir mai ƙanshin da kuka fi so a cikin gilashin gilashi.
- Nuna wani abu mai rai, kamar furanni masu sauƙi ko abu mai yawan koren ganye.
Lokacin da kuka sanya waɗannan abubuwa a kan tebur, kuna so ku tabbatar cewa sun dace da juna cikin girma da sikeli. Misali, zaka iya jingina manyan littattafai a kasa da kuma kananan a saman. Hakanan kuna buƙatar ƙara wani abu wanda keɓaɓɓe kuma yana da ma'ana a gare ku, kamar gilashi tare da duwatsu waɗanda kuka ɗauko daga rairayin bakin teku, hoto mai kyau, abu mai mahimmanci a gare ku, da dai sauransu.
Stylize ɗin teburin
Teburin kofi na iya zama na musamman kamar kayan haɗinka. Kamar yadda yake tsakiyar tsakiyar kowane falo ko sararin nishaɗi, teburin kofi koyaushe na iya zama anga na musamman don saita yanayin yanayin. Kuna iya amfani da kofi ko teburin kofi waɗanda babu kamarsu kuma suna wakiltar ƙarfin gidan gaba ɗaya. Createirƙiri tebur na al'ada tare da ƙarfe, itace ko gilashi don sanya su zama masu fa'ida da amfani. Baya ga gargajiya 'littafin teburin kofi' na gargajiya, koyaushe kuna iya ƙara abubuwa na musamman.
Don ƙara wani salon na ɗabi'a, yi amfani da abubuwa daga waje, lambun ku, rairayin bakin teku, ƙaramin sassaka na zamani, da dai sauransu. Ka zabi!
Tare da waɗannan nasihun zaka iya ƙirƙirar madaidaicin, na musamman, teburin kofi na musamman wanda kuma shine tsakiyar dukkan idanu a cikin ɗakin da kuka sanya shi.