Kuna da tsani na katako a gida? Kada ku jefa shi! Matakan katako yau ne a Trend kashi da ita za'a kawata gidajenmu. Kuna iya amfani dashi azaman ƙyallen tawul a cikin gidan wanka, azaman rakodin mujallar a kusurwar karatun ku ko amfani da shi azaman tallafi don ƙirƙirar fitila na asali.
Hakanan zaka iya amfani dashi don ƙirƙirar ɗan ƙaramin zango a ciki da wajen gidanka. Da zarar kun gano yadda ake amfani da matakalan katako Don yin ado, muna da tabbacin cewa idan ba ku da ɗaya zaku je kasuwa ta biyu don samun ta.
Kamar tawul a bango
Matakalar katako na iya yin banbanci yayin yin ado da bandaki. Yawancin masu wallafa kayan ado sun zaɓi wannan abun a 'yan shekarun da suka gabata, suna mai da shi yanayin ado. Amma bayan kasancewa abin ado na ado, matakala suma suna taka rawar gani a bandakin mu. Dogaro da bangon gidan wanka, sun zama manyan tawul da su iya aiki don tawul 5 ko 6.
Un gidan wanka na tsatsa Da alama kyakkyawan wuri ne na irin wannan matakalar, amma, wannan ba shine kawai yanayin da suka dace daidai ba. Gidan wanka wanda yake dauke da kankare ko wadanda suke da kananan zane-zane suna samun dumama ta amfani da wannan nau'ikan.
Yana da kyau, musamman idan akwai yara ko dabbobin gida a gida, da a gyara matakalar a kalla a wani wuri, bango ko bene, don aminci. Ba wai kawai a cikin wannan aikin ba amma a cikin kowane ayyukan da kuke aiwatarwa tare da tsani na bango.
Kamar yadda mujallar tara
Idan za mu iya rataye tawul daga tsani na katako, za mu iya rataya mujallu. Matakan bango irin na ustauye suna ba ku damar ƙirƙirar takaddun mujallu na asali waɗanda za ku yi ado da falo da su. Toari da sanya majallarku, kuna iya sakawa a cikinsu waɗancan barguna waɗanda kuke amfani da su a cikin ɗakin zama lokacin da kuke hutawa ko kallon fim. Don haka kuna kashe tsuntsaye biyu daga ɗayan.
A matsayin jaka ko akwatin littafi
Duk matakan tsani da na matakala sune babban kayan aiki don ƙirƙirar ɗakunan ajiya masu sauƙi. yaya? Hadawa kwanduna, akwatunan katako, katakai ko masu zane tsakanin matakala da mataki wanda ke ƙara ƙarfin ajiyarsu. DIY mai sauƙin gaske idan ka kalli hotuna masu zuwa.
Kuna iya amfani dasu azaman teburin gado a ɗakin kwanan ku, azaman akwatin littattafai a cikin falo ko ɗakin kwanan yara ko kamar tsarin ajiya a cikin gidan wanka. Dole ne ku yi aiki kaɗan, amma ƙoƙarin zai zama da daraja. Za ku iya ba da taɓawa ta musamman ga wannan ɗakin inda kuka yanke shawarar amfani da su.
Don ƙirƙirar lambun cikin gida
Shin kana ɗaya daga cikin waɗanda ke yawan tara tsire-tsire kuma ba ka san inda za ka sa su ba? Hakanan zaka iya amfani da tsani na katako don tsara tawul ko littattafai, zaka iya amfani dashi don tsara tsirrai. Su ne babbar hanya don ƙirƙirar kyawawan lambunan ciki kuma ba shi tDon haka sabo ne ga kowane daki.
Kuna iya yin hakan ta amfani da goyan baya don rataye tukwanen daga tsani na bango kamar yadda yake a hoto na farko. Idan ka zaba rataye kore shuke-shuke, zaka iya ƙirƙirar lambu mai sauƙi a tsaye. Hakanan zaka iya amfani da tsani mai tsayi azaman shiryayye kuma shirya tarin cacti da succulents akan sa. Suna da sauƙin kulawa da tsire-tsire kuma suna cikin salon!
Kuma yaya game da maye gurbin cacti da ganye mai kyau Don yad da girki ko falo tare da kyawawan kayan kamshi? Idan kayi amfani da ganye mai ƙanshi a girki akai-akai, wannan babban zaɓi ne.
A matsayin fitila ko haske mai haske
Hanya mafi inganci ta amfani da matakalar katako don kawata gidanmu ita ce ta canza shi zuwa tushen haske. Hanya mafi sauƙi don yin wannan ita ce amfani da shi azaman tallafi don a ado na haske. Za ku sami cikakken haske na kusa don ado zauren ko ɗakin kwana. Kuma idan karamin ku yana tsoron duhu, garland na haske mai laushi na iya zama babban aboki don taimaka masa yin bacci.
Hakanan zaka iya amfani da matakala don rataya ko gyara ta amfani da matosai, fitilu masana'antu a cikin yanayi. Kusa da gadon, ba wai kawai suna ado bane amma kuma suna da amfani yayin da suke samar mana da haske da kuma wurin barin mujallar da muke so; wanda muke karantawa kafin mu kwanta.
Ba su kaɗai ba ne zaɓuɓɓuka, akwai ƙari ɗaya, dukansu sun fi waɗanda suka gabata kyau. Wanne? Rataya fitila a kan rufi ta hanyar sarƙoƙi kuma juya shi zuwa fitila. Zai zama cikakke a cikin manyan ɗakunan girki da ɗakunan cin abinci waɗanda aka jeri akan tsibiri ko teburin.