Un murfin gado mai matasai mai sauki ne wanda ake amfani dashi don rufe sofas a cikin gida kuma ta haka ne kiyaye kayan ɗakunan su cikin kyakkyawan yanayi na tsawon lokaci. Akwai wadanda ke goyon bayan amfani da irin wannan masaku tun ranar farko da gado mai matasai ya dawo gida kuma akwai wadanda ke cewa sun fita daga salon. Kasance haka kawai, a halin yanzu akwai samfuran gado mai yawa na sofa wanda za'a iya dacewa da gidanka.
Idan kuna neman wani abu don kare wannan kayan ɗakin a cikin gidan ku, za mu ba ku wasu dabarun gado mai matasai ba su fita daga yanayin zamani ba. Mafi nisa sune waɗancan murfin da ba su da kyau a kan sofas kuma hakan ba shi da daɗi ga kowa. Don haka zaku iya zaɓar tsakanin samfuran yanzu waɗanda suke da ban sha'awa sosai.
Fa'idodi na amfani da murfin gado mai matasai
El murfin gado mai matasai mai sauki ne wanda yawanci ya dace da samfuran daban don iya rufe wannan kayan daki. Ana amfani da sofas da yawa kuma suna daɗaɗa tabo cikin sauƙi, musamman idan an yi su ne da yashi kuma suna da sautunan haske. Idan kuma muna da dabbobi da yara a cikin gidan mu, zamu sami wata matsalar, tunda tabo zai zo da wuri kuma za'a iya ganin sa cikin sauƙi. Wannan shine dalilin da ya sa idan muka yi amfani da murfin gado mai matasai, babu shakka kayan ɗaki suna da rayuwa mai amfani sosai.
da Sofa murfin zata iya zama a sauƙaƙe, tunda an cire su a cikin 'yan mintuna kaɗan kuma za a iya wanke su a saka a rana ɗaya. A gefe guda kuma, idan masana'anta ta sofa suna da datti, za mu sami matsaloli masu yawa na tsaftace su, tun da ba dukkan sassanta ne masu cirewa ba kuma tabo na iya kasancewa a kan sofa kuma a kowane yanayi dole ne mu yi sabbin sutura, wanda zai zama da yawa. tsada fiye da siyan wani murfin gado mai matasai.
Suna da tattalin arziki, tunda zai rage mana ƙima koyaushe sayi murfin gado mai matasai Dole ne ku canza gado mai matasai ko yin sabbin murfi don gado mai matasai a cikin masana'anta ɗaya. Idan gado mai matasai ne wanda ke da amfani da yawa, murfin yana ɗaya daga cikin hanyoyin mafi inganci da tattalin arziki.
Nau'in murfin gado mai matasai
Akwai daban-daban na gado mai matasai don nau'ikan kayan daki. Sofa suna da samfuran daban daban kuma gaskiyane cewa dole ne mu zaɓi murfin da yafi dacewa da sofa. Akwai girma dabam daban amma kuma tare da tsarin daban don rufe gado mai matasai.
Hannun hannaye na roba
Wadannan murfin suna gama gari ne, kodayake ba koyaushe ake amfani dasu ba saboda dole ne su daidaita daidai. Idan shimfidar shimfiɗa karami ce ko babba, ba zasu yi kyau ba kuma sofas ɗin zasu bayyana mara kyau. Wannan shine dalilin da ya sa idan za mu zaɓi murfin da ke na roba dole ne koyaushe mu sayi madaidaiciyar madaidaiciya. Wata matsala da muke da ita tare da irin wannan murfin shine cewa suna rufe ne wanda yawanci yakan motsa yayin amfani da sofas. Don haka koyaushe za mu sake daidaita su. Zai iya zama zaɓi na ɗan lokaci don kula da sofas amma ba ingantaccen tsari bane.
Lines-up murfin
Kayan yadin da aka saka dole ne ya zama daidai ƙirar, tunda sun daidaita a duk bangarorinsa. Wato, dole ne muyi la'akari da ma'aunin gado mai matasai don samun damar siyan murfin. Suna dacewa kuma suna tsayawa tsayayyu tare da laces. Suna da kyau sosai kuma suma zaɓi ne cewa idan ya dace sosai yayi kyau sosai kuma basa yawan motsawa. Wadannan sutturar auduga galibi don sofas masu kujeru masu yawa ne, kodayake yana da wahalar nemo su don sofa wanda ke da jan kafa.
Kayan duniya
Akwai wasu sutura waɗanda suke kamar barguna waɗanda aka ɗora a kan sofas kuma waɗancan na duniya ne, kamar yadda suka dace da kowane irin sofa. Yana da yadda ake kara bargo a sama, amma tare da kyakkyawar taɓawa. Ana sanya su a kan ginshiƙan hannu, baya da kujeru. Ta haka ne zai yiwu a rufe waɗancan wuraren da aka fi amfani da su kuma suka fi sofas ƙazantar. Wadannan murfin na duniya suna da babbar fa'ida cewa sun dace da kowane irin sofa. Rashin dacewar su shine cewa waɗannan murfin basa rufe gado mai matasai ba kuma akwai wuraren da ba a buɗe su ba kuma suna iya tabo.
Sanya murfin eh ko a'a
La Zaɓin murfin don kowane gida. A halin yanzu muna da zaɓuɓɓuka daban-daban don murfin, don haka zamu iya zaɓar tsakanin samfuran daban. Wasu daga cikinsu ma suna da kyau sosai kuma cikakke ne ga kowane nau'in salo. Sautunan yawanci na asali ne don dacewa da duk gidan. Babban zaɓi ne idan sofa ɗinku suna da amfani da yawa kuma zasu iya samun tabo cikin sauƙi. Ba tare da wata shakka ba za mu adana kuɗi da yawa idan ya zo ga canzawa ko wanke sabulai a sake. An basu shawarar gaba ɗaya idan muna da yara ko dabbobi a gida.