Wane launi zan zana bangon? Wane kayan daki zan saka anan da can? Shin za a sake cika caji idan na ƙara wannan ko wancan? Lokacin da muke fuskantar kayan ado na gida tDukanmu muna yin wasan motsa jiki wanda muke gwada haɗuwa daban-daban. Amma me yasa kawai tunani?
Yau muna da shirye-shiryen ado na kan layi, Inda zamu iya yin duk abubuwan da muke so mu ga yadda gidan mu zai kasance tare da mabambantan hanyoyin. Sabbin fasahohi ana sanya su a sabis ɗinmu ta yadda daga kwamfutarmu ko wayar hannu zamu iya yin ado gidan ta hanya mai kyau.
A yau muna magana ne game da software wanda zai bamu damar kawata gidanmu kusan, ba tare da buƙatar saukar da kowane shiri zuwa kwamfutarmu ko wayar hannu ba. Hanya mafi sauki, tare da dannawa ɗaya, don zama mai aminci yayin zaɓin kayan daki da launuka. Shin kana son sanin wasu daga waɗannan zaɓuɓɓukan don ado gidan a kan layi?
Mai tsara ƙasa
con Mai tsara ƙasa zaka iya kirkira Shirye-shiryen 2D da 3D kan layi tare da sauƙi kuma duba sakamakon ta hanya mai kyau. Yana da edita mai ilhama, wanda zai ba ku damar shirya shirin bene na farko a cikin mintuna. Bayan haka, zaku iya amfani da aikin adonsa na atomatik don wadatar da shi da yan dannawa kaɗan ko zaɓi abubuwan kayan ɗaki ɗaya bayan ɗaya daga laburaren sa.
La free version yana da iyaka; ba ka damar ƙirƙirar tsire-tsire guda ɗaya kawai, yana nuna tallace-tallace kuma yana da iyakantattun ayyuka: baya fitarwa, baya bugawa akan intanet kuma baya samar da bidiyo na muhallin 3D. Manyan tsare-tsaren, kamar yadda ake tsammani, zasu ba ku ƙarin fa'idodi, kamar su benaye da yawa, bidiyo mai inganci na 3D ...
Gida da ni
Gida Da Ni ba ku damar ƙirƙirar shirye-shiryenku a cikin 2D, yi wa gidanku ado a cikin 3D kuma ku bayyana salonku tare da mai sauqi kayan aiki kuma da ilhama. Amfani da wannan kayan aikin ƙirƙirar gidan kuma zaku iya samun tasirin farko game da shimfidar aikin ku albarkacin a babban kundin kayan daki, fitilu, darduma ...
Daga lokacin rajista, kuna da hotuna masu ma'ana guda 3 kuma 3 ayyukan kyauta. Kuna iya shigo da shirye-shiryenku, ƙirƙirar ɗakuna kuma ƙara ƙofofi da tagogi. Ba ku da lokaci don sauya shirin ku zuwa aikin? Sannan HomeByMe na iya yi muku shi daga € 14,99. Don haka kawai ku yi masa ado,
Baya ga iya yin kwatancen yanayi daban-daban da ke wasa da murfi da kayan kwalliya daban-daban, Gida ta wurina na ba ku kayan aikin da zai ba ku damar ƙara hakikanci ga ayyukanku; a na'urar kwaikwayo na haske. Ta hanyar saitin lokaci da kwanan wata, zaku iya yin kwaikwayon hasken rana don ganin inuwar da zata samu a kowane ɗayan ɗakunan da aka tanada.
Maigida
Maigida Yana da kayan aiki kyauta yi wa gidan ado kusan. Yana ba ku damar farawa daga farawa, ƙirƙirar shirye-shiryenku, ko farawa daga ɗayan zane-zane waɗanda zaku iya samu a cikin zane. Kuna iya sauƙaƙe kowane ɗaki daga katalogi na kayan adon gaske kuma raba aikinku akan hanyoyin sadarwar jama'a.
Homestyler yayi jerin abubuwan da aka zazzage duk samfuran da kuka shiga shuka kuma kuka fitar Hotunan muhalli na 3D da kuma ra'ayoyin na shuka. Ta hanyar ƙirƙirar asusu, kamar yadda yake a cikin kayan aikin da suka gabata, zaku sami damar adana ayyukan, don buɗe su daga baya akan kowace kwamfutar da ke da intanet.
Gida Mai Kyau 3D
Gida Mai Kyau 3D aikace-aikacen zane ne na kyauta wanda zai taimake ku sanya kayan daki akan shirin gidan 2D, tare da samfoti na 3D. Zaka iya zazzage 3D mai dadi mai kyau don girka shi akan kwamfutarka, amma kuma amfani dashi ta kan layi a cikin bincikenka.
Tare da wannan shirin zaku iya yin ado da ɗakunan girki, ɗakunan bacci, ɗakunan zama, dakunan wanka da duk wuraren gidan ku. Abu ne mai sauqi ka yi amfani da shi, don haka ba za ka zama ƙwararren ƙwararren masaniyar yin hakan ba. Binciken da aka samu ya fi na kayan aikin da suka gabata sauki amma ya isa don samun ra'ayin sakamakon. Ayyuka na ƙarshe zaka iya buga su idan kina so.
LauniSnap Sherwin Williams
Shin kuna son yin fentin gidanku kuma ba ku sami launin da kuke nema ba? Kuna da shakka? Tsoron yin kuskure? Idan abinda ke damunka shine zabi launi mai kyau don ganuwar, na'urar kwaikwayo ta launi LauniSnap Sherwin Williams shine mai kyau madadin. Za ku iya zaɓar tsakanin hotunan azama daban-daban na ɗakuna, ɗakin girki, ɗakunan zama…. kuma gwada launuka daban-daban.
Kayan aiki ne mai sauqi wanda zai taimake ka ka watsar da wasu launuka kuma ƙirƙirar jerin abubuwan haɗuwa tare da lambar RGB ɗin su. Da zarar kun zaɓi wasu launuka, abin da ya dace shine yin wasu gwaje-gwaje a gida tunda launuka suna canzawa dangane da hasken kowane wuri.
Shin kun gwada kowane shiri yi ado gidan ta yanar gizo? Shin sun taimaka maka? Idan haka ne, raba mana wacce kuka yi amfani da ita don sauran masu amfani su gwada shi. A yau akwai shirye-shirye da yawa don zaɓar daga.