Shin kun sanya gidan ku don siyarwa kuma baku iya jan hankalin masu saye? Shin zaku sayar dashi kwanan nan kuma kuna son samun matsakaicin sakamako akansa? Nazarin ya nuna cewa gida an shirya kuma an gabatar dashi zaka sami mafi kyawun farashi. Shin kuna son sanin yadda ake yin aikin kwararru a fannin?
Saitin dabarun da kwararru ke amfani da su don kawata gidan domin sayar da shi mafi kyau da sauri an san su da "tsaran gida." Dabara ce wacce take nisantar da gidan kuma take kara karfi, hakan yasa yake da kyau a idanun masu sha'awar siyen. Idan kanaso ka san yadda ake siyar da gida, ka kasance damu.
Ba batun sanya makudan kudade bane. Mabuɗin shine amfani da kuɗin don haɓaka abin da masu siye zasu yarda da ƙarin saiti. Duba gidan ku ta hanyar idanun mai saye Yana da mahimmanci gabatar da gidan yadda yakamata. Abinda ke muku aiki bazai aiki ga kowa ba. Kuma wannan shine ainihin abin da mai siyarwa dole ne ku fahimta.
Waɗanne matakai muke bi don gabatar da gidan yadda ya kamata? Menene ra'ayoyin ado zasu iya taimaka mana saida gidan domin karin kudi? Zamu bayyana maku su a sarari kuma a takaice ta yadda zaku fara shirya gidan ku.
Sanya ɗakunan
Masu siye dole ne su iya ganin kansu suna zaune a cikin gida. Don wannan ya zama dole cire abubuwa na mutum. Cire hotunan sirri, abubuwan addini, zanen yara waɗanda ke rataye a bango, maganadisu waɗanda suka kawata ƙofar firiji, kofuna da suka ci a gasa na wasanni ...
Idan hotunanku na sirri da abubuwan tunawa suna nan a kowane ɗakin gidan, zai yi wuya mai siye ya yi tunanin kansa a ciki idan hanyar rayuwarsa ba ta dace da naku ba. Saboda haka lalata mutum shine mabuɗin don fadada yawan masu siye da niyya.
Share wurare da tsari
Theananan ɗakunan suna, da alama za su fi faɗi, abu ne mai mahimmanci don siyar da gidan da sauri kuma mafi kyau. Cire ko sauya kayan daki wanda ke toshe hanyar wucewar ko sanya maka wahalar zagayawa cikin gida ba tare da wahala ba, jin an takura ka.
Gabatar da dakuna kawai tare da kayan kwalliyar da ake buƙata kuma tabbatar da cewa waɗannan suna da girman da ya dace. Manya-manyan kayan ɗaki a cikin ƙaramin ɗaki ba tare da sani ba zai sa mai siye ya yarda cewa akwai ƙarancin wuri.
Kar a manta a saka oda zuwa ga kabad. Sararin ajiya yana ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi damuwa da masu siye. Kabad wanda ke da nau'ikan adana abubuwa iri iri kuma ya shirya zai sa mai siye ya yi imani da cewa girmansa ya isa ya biya dukkan bukatunsu. Cire wasu tufafinku idan sun cika sosai kafin ɗaukar hoto, haɗa abubuwa iri ɗaya kuma amfani da launi don ƙirƙirar ma'anar tsari.
Kamar ku share sarari share windows dinka. Kada ku ɓoye tagoginku a bayan labule masu nauyi. Bada hasken halitta ya shiga; babban aboki ne don yaudarar ido kuma ya sanya sarari ya fi su girma sosai.
Gyara lahani
Masu siye suna so su matsa zuwa gidaje a shirye su zauna. Yawancinsu suna shirye ne kawai don yin ƙananan canje-canje na kwalliya wanda zai basu damar daidaita shi da dandanon su. Lokaci ya yi, saboda haka, a gyara waɗancan makafin waɗanda ba sa ɗagawa kuma ba daidai ba, famfo ɗin da ke malala na tsawon watanni ko kuma damshin da ya bayyana a banɗakin.
Ku ratsa kowane daki na gidan ku kuna nema duk aibi hakan na iya tsoratar da masu saye. Kuma la'akari da maye gurbin kuma waɗancan abubuwan da aka motsa, waɗanda suka lalace ko suka ƙazantu kuma hakan ba zai taimaka wajen sayar da gidan ba: tawul ɗin da suka rasa launi, katifu masu tabo na dindindin ...
Fenti a launuka masu tsaka-tsaki da sabunta kayan haɗi
Kuna da bangon da aka zana launuka masu haske? Ka ba su rigar fenti ka sabunta su da ita tsaka tsaki da launuka masu haske. Bayyanannu, bango tsaka tsaki yana taimakawa siyar da gida da sauri. Me ya sa? Da farko, saboda suna sanya ɗakunan su zama masu faɗi. Na biyu kuma ba mafi ƙaranci ba, saboda yana da sauƙi a yi tunanin sauran kayan ɗaki da kayan haɗi a waɗannan ɗakunan.
Ajiye launi don yara ƙanana kayan haɗi ko yadi Wannan zai iya jawo hankali ga waɗancan kusurwa waɗanda na iya zama mafi kyau kuma ku sani, a fifiko, cewa za su taimake ku sayar da gidan.
Createirƙiri ƙofar maraba
Ra'ayoyin farko suna da mahimmanci a cikin gida. Sa hannun jari lokaci da kuɗi, idan ya cancanta, a cikin ƙofar ƙofa da ƙirƙirar zauren maraba koyaushe kyakkyawan tsari ne. Sanya tukunya a ƙofar kuma yi ado zauren ta yadda zai zama da amfani. Furniturearamin kayan daki inda zasu iya barin mabuɗan, wurin barin rigunansu ko benci tare da basan kwanduna inda zaka bar datti takalma na iya sa gidanka ya sami kuɗi.
Tsaftace kicin da ban daki
Waɗanne wurare ne suke buƙatar saka hannun jari sosai a cikin gida? Kicin da ban-daki, babu shakka. Idan waɗannan sararin suna da kyau, masu saye zasu fi sha'awar gidan ku. Tsaftace su sosai; hayar kamfani na musamman idan ya cancanta. Kada a sami alamun danshi ko moɗa a jikin gidajen.
Kayan daki suna cikin yanayi mai kyau? Ba su rigar fenti da maye gurbin ƙusoshin na iya taimaka maka sabunta su ba tare da saka hannun jari da yawa a cikinsu ba. Hakanan ya dace share kwalliyar cire duk kayan aikin da za'a gani daga kicin da kayayyakin tsabtace mutum daga gidan wanka. Hakanan zai taimaka muku sayar da gidan ta hanyar maye gurbin tsofaffin tawul da riguna da sababbi da ƙara wasu tsire-tsire don kawo sabo.
Shin yanzu kun fi bayyane game da canje-canjen da zaku iya yi a cikin gidan ku don siyar dashi da sauri kuma mafi kyau? Muna fatan tare da shawarar mu munyi wahayi zuwa gare ku kuma mun samar da wasu nau'ikan sani yadda ake siyar da gida.