Lokacin da sanyi ya fara isowa gida kuma lokacin zafi ya zama mai sanyi, mutane da yawa sukan fara tunani game da zaɓuɓɓukan da gidansu ke da shi don dumama yanayi. Lokacin da kuka isa gida, wanda ake la'akari da mafaka daga mummunan yanayi a waje, yakamata ya sami yanayin zafin jiki mai kyau a cikin hunturu da bazara. Yawan zafin jiki ya zama dole don jin dadi a cikin gida. Murhu a cikin hunturu har yanzu shine zaɓi mafi yawan buƙata daga masu amfani.
Kodayake gaskiya ne cewa akwai gidajen da suke da dumi ta hanyoyi daban-daban kamar: murhun wutar lantarki, murhun wuta, radiators, dumama, braziers, da sauransu. Haƙiƙa shine murhu shine kuma zai ci gaba da kasancewa zaɓi mafi mashahuri. Amma mafi kyawun duka shine lokacin banda samun jin daɗi zaka iya haɗa shi da ado.
Ta'aziyya da ado: duka a cikin ɗaya!
Jin daɗi a gida ya zama dole don samun lafiya a gida, amma ban da ta'aziya don jin daɗin jiki, jin daɗin rai ma mahimmanci ne kuma ana samun wannan tare da kyakkyawan ado. Labari mai dadi shine cewa zaka iya dumama gidanka daga yanzu sakamakon gobara mai ado wacce, banda dumama da kuma baka jin dumi, kuma Za suyi kyau a cikin adon gidanka.
Akwai murhunan ado iri iri, don haka kuna iya samun wanda yafi dacewa da ku. Kuna iya samun farashi daban-daban, masu girma dabam, salon da launuka. Farashi zai bambanta dangane da ingancin murhu, amma kuma akan kayan da aka yi su da nau'in zafin da zasu iya ba ku.
Mafi mashahuri iri
A halin yanzu zaku iya samun ɗakunan murhunan ado da yawa a kasuwa. Mafi kyawun masu siyarwa sune murhun bioethanol ko murhu da murhunan itace ko murhu.
Bioethanol murhunan
Idan kana son samun murhu ko murhu wanda zaka iya amfani dashi cikin sauki kuma cikin aminci, zaka iya zabar murhun bioethanol ko murhu, musamman idan kana da dabbobi ko yara a gida. Suna da ado kuma suna haske lafiya da sauri tare da mai ƙona mai sauƙi. Kuna iya samun wutar wuta mai dadi a gida wanda zai ɗauki tsakanin awa 4 zuwa 8.
Ba sa fitar da hayaƙi, tartsatsin wuta, ko toka ... suna da ado kuma ba zai wuce minti biyu ba saita su. Akwai nau'ikan daban-daban, tebur, mai zaman kansa, murhu mai ado ...
Kayan wutar lantarki
Murhun wutar lantarki ba su da wata wuta ta ainihi tunda suna amfani da fitilun LED don fitar da hoton wuta wanda yake da gaske amma ba haka bane. Kodayake irin wannan harshen wuta ba na gaske bane, ta hanyar ba da zafi kuma tare da hoton wutar da ke ƙonewa a cikin murhun ado ko murhu, jin daɗin kwanciyar hankali daidai yake da kuna da murhu ko murhu tare da haƙiƙa ko wuta.
Ba su cinye makamashi da yawa kuma mafi kyawun duka shine suna da cikakken aminci saboda basa buƙatar kowane irin mai ya ƙone. Babu wutar gaske kuma wannan yana sanya su cikakkiyar aminci idan kuna da yara ko dabbobin gida.
Murhunan katako
Har ila yau, murhu na itace ko murhun itace na ado sun shahara sosai. Da yake an yi su da itace, suna da kyau sosai ga kowane irin kayan ado ko salon gida.
Irin wannan murhu ko murhun ado zaku iya samun su duka a cikin gidan ku da wajen sa. Murhunan katako suna da kyau Ga kowane yanki na gidanka kuma ta hanyar kasancewa tare da kai, za ka riga ka lura da dumi da kwanciyar hankali na zafi.
Inda zan same su
Abin farin ciki, irin waɗannan murhunan ado suna ta ƙaruwa saboda gaskiyar cewa sun dace sosai da adon kowane gida. Onearshe ba su da murhun kayan ado waɗanda suka mamaye rabin ɗaki kuma suka tafi da kwalban butane a baya. KO Waɗannan manyan murhun wuta waɗanda kuke buƙatar katako da yawa da za su haskaka sannan gidan gaba ɗaya zai zama yana jin ƙamshin hayaƙi.
Wasu daga cikin wadannan murhu na ado ana iya samunsu a shagon kayan kwalliyar da kuka saba, a shagunan kayan masarufi ... Farashi zai banbanta matuka dangane da nau'in da kuke so. Hakanan zaka iya samun su a sanannun shafuka kamar Amazon a Bauhaus ko Leroy Merlin.
Idan kuna son siyan shi hannu na biyu, dole ne ku tabbatar kafin ku biya cewa yayi aiki da kyau kuma shine abin da kuke nema. Sayayya daga wani mutum mai zaman kansa, koda kuwa mai rahusa ne, na iya samun ƙarin haɗari kuma babu yiwuwar dawowa idan akwai matsala. A wannan ma'anar, Yana da kyau koyaushe a sayi irin wannan na'urar kai tsaye daga shagon hukuma.
Murhunan da suke da wurare don wadataccen iska suna da kyau, in ba haka ba wuraren da suke zasu kasance da zafi. Ba za ku so ku bar wurin ba, me kuke tunani?
Ga mutanen da ke da tsauraran matakan kasafin kuɗi, mafi ƙarancin murhun shine waɗanda aka yi da katako. Kodayake sune mafi arha, amma har yanzu suna da ado.
Sun kasance mafi ƙanƙanci da sauƙi fiye da waɗanda suke cikin hotunan a cikin wannan labarin, amma ƙirar su ba ta daina kasancewa mai jan hankali.