Aukan suna daidaita da ku, zuwa sararinku. Ko a zauren, daki mai dakuna, kicin ko ofis, masu zane suna ba ka a karin wurin ajiya ko da yaushe ya zama dole. Don haka sun zama kayan aiki don tabbatar da tsari a cikin waɗannan ɗakunan, yana sauƙaƙa muku samun duk abin da kuke buƙata.
Takaddun shaida, takardu da kayayyakin ofis, kayan haɗi ... masu zane suna ba mu damar adana takardu da sauran abubuwa cikin tsari. Menene ƙari, kawo salo da halaye Zuwa daki. Da katako, ƙarfe ko filastik, a tsakanin sauran kayan, suna ba mu damar da ba ta da iyaka.
Kayan aiki da salo
Za'a iya yin zane da abubuwa daban-daban, amma, suna itace da karfe Mafi na kowa. Kowane ɗayansu yana kawo nasa salon ne zuwa ɓangaren kayan gidan wanda daga baya zamu canza shi zuwa ɗakin. Misali, masu zane katako, alal misali, suna daɗaɗa kyakkyawa da birkitarwa a cikin farfajiyoyi, ɗakuna kwana da ofisoshi.
Hakanan zamu iya samun samfuran tsufa a sautunan pastel. Wadannan suna kawo roman soyayya a cikin ɗakuna da ɗabi'ar girbi. Modernarancin zamani, a gefe guda, masu zanen katako ne farin lacquered. Wadanda ke da sauki da kananan zane-zane sune akafi so su kawata dakunan kwana da dakunan ado na zamani.
Katakan karfe, a gefe guda, sun fi dacewa don ba da ado a taɓa masana'antu. A cikin baƙi ko launin toka, abu ne na yau da kullun a sami ɗakunan kayan kwalliyar masana'antu, ɗakunan kwana na matasa da / ko ofisoshi. Wadanda suka fi ban dariya, wadanda suke cikin launuka masu haske, yawanci ana kebe su ne ga dakunan kwana na yara da kuma dakunan kirkira.
Yi ado da zane
Aljihunan sun daidaita da mu, ga bukatunmu. Yawancin nau'ikan ƙira yana ba da damar daidaita su zuwa kowane sarari inda muke imanin zasu iya zama masu amfani. Zamu iya amfani da zane don adana makullin da wasiƙu a cikin zauren, don rarraba takardu da kayan aiki a ofis ko karatu, ko adana tufafi a cikin ɗakin kwana ko ɗakin adon, da sauran amfani.
Kirjin zane a zauren
Aljihunan zauren suna da amfani sosai. Zamu iya bar makullin a cikin wasu maɓallan sa kuma amfani da sauran don tsara kayan haɗi kamar su shadda, safar hannu, kayan hanta ... Hakanan zamu iya haɗa abubuwa masu ado a kai don sanya ƙofar gidan mu ta zama mai daɗi. Gilashin fure tare da yanke furanni, fitila, agogo ... zaɓuka ne masu kyau.
Kirjin zane a cikin ɗakin kwana
Stananan akwatuna da masu ɗebo yawanci ninki biyu a matsayin ƙarin sararin ajiya a cikin ɗakin kwana ko ɗakin miya. Lokacin da sarari na kabad bai isa ba, Suna ba mu wuri don tsara tufafi, riguna da kayan haɗi. Yawancin lokaci ana sanya su a bango a gaban gado; amma kuma ana iya amfani dasu a cikin manyan dakunan kwana don raba muhalli daban-daban kamar kan gado ko takun kafa.
Kirjin zane a cikin ɗakin girki
Kodayake ba kasafai ake samun masu ɗebo a ɗakunan girki a yau ba, wannan kayan aikin yana da mahimmanci ga waɗanda ke neman a yanayi mai kyau. Ana kawata ɗakunan girke-girke na yau da kullun tare da katako da / ko kayan ƙarfe tare da iska mai laushi a cikin fari kuma galibi suna da yankin aiki inda aka ajiye jita-jita a ciki wanda irin waɗannan ɗakunan suke da amfani sosai.
Aljihunan ofisoshi ko ofisoshi
Ko a ofis, a yankin nazarin samari ko a cikin ɗakunan karatu na kirkira, kirji na ɗebo ya zama babban abokan. Wadancan cewa suna da ƙafafu Su ne waɗanda aka fi so don kammala aiki ko yanki na karatu, don jin daɗin ku. A cikin ɗakunan kerawa mai ƙira, yawan kayan abu yawanci yafi girma kuma abu ne na yau da kullun don nemo ɗakunan da ke ƙirƙirar manyan ɗakunan aiki.
Yadda zaka sayi kirji na zane
Lokacin sayen kirji na zane akwai abubuwan da baza ku iya watsi dasu ba idan kuna son ya zama mai amfani a gare ku da zarar an girka a cikin gidan ku. Yana da haɗari ka sayi ɗayan kayan daki ba tare da sani ba a ina za'a sa shi kuma menene ma'aunan sararin. Hakanan yana da mahimmanci mu bincika bukatun ajiyarmu ta yadda zamu iya tantance irin nau'in kirjin da muke buƙata.
Girman kayan daki gabaɗaya yana da mahimmanci kamar na kowane mai zane. A ofis zamuyi sha'awar masu zane su zama manya wadanda zasu dace da takardar DIN A4. A cikin ɗakin kwanan kirji na zane masu zane daban-daban yana iya zama mai amfani a gare mu. Ba ma buƙatar sarari iri ɗaya don adana riguna kamar don adana kayan ado na zamani: yadudduka, tabarau, abin wuya ko abin wuya.
Da zarar mun bayyana game da halaye na aiki waɗanda yakamata kirjin masu zane ya zama, dole ne mu tantance ko akwai su iyakance na ado. Launuka masu ban mamaki na iya ba da taɓawa ta asali ga ɗaki, amma dangane da nau'in kayan adon, sautunan gargajiya kamar launin toka, baƙi ko fari na iya zama mafi dacewa. Bayyanawa cewa muna so babu shakka zai ba da gudummawa wajen sanya sayanmu ya zama mai ɗaukar nauyi.
Kamar yadda kake gani, akwai zaɓuɓɓuka masu yawa na ado don masu zane. Suna da amfani a kusurwoyi da yawa na gidan mu.