Sabon kundin adireshi Ikea 2018 yana gayyatamu mu cika dakinmu da lokuta na musamman. Ga Ikea, falo shine inda komai yake rayuwa kuma yake faruwa kuma wannan shine dalilin da yasa wannan ɗakin a cikin gidan yake da matsayi na musamman a cikin wannan sabon kundin bayanan da muka gano a yau.
Littafin adireshin Ikea ya ratsa dukkan dakunan gidanmu don nuna mana daban ra'ayoyi don yi musu ado, gwargwadon tsarin rayuwarmu. Kari kan haka, hakanan yana karantar da mu makullin don cin gajiyar su sosai a matakin kungiya. Idan kuna neman wahayi don gyara gidan ku ko canza shi da ƙananan canje-canje, duba mu tare!
Gidaje
Falo falon ne inda kake zaune kuma komai yana faruwa- Daga kwanciyar bacci mai dadi ko zaman bidiyo daren dare zuwa cin abincin dare tare da abokai. Ikea tana ba mu dabaru don ƙirƙirar wuraren da kowa zai shakata ta yadda ya dace da zaɓar kayan ɗaki da aka tsara don manya, amma wannan ma yana faranta wa yara ƙanana a cikin gidan rai.
Ikea ta bamu shawarar a sabon kundin adireshi don mu zabi guda launi gamut don kiyaye jituwa a cikin ɗakin, amma wasa tare da alamu daban-daban don banbanta yankunan ɗakin ɗakin ku. Katifu, kazalika da haɗa kayan daki da kayan haɗi, suma suna taimakawa wajen ayyana wurare daban-daban.
Wani abu da bazai iya yin kuskure ba a cikin salon shine babban gado mai matasai inda zaka tara naka. Zai iya zama gado mai sauƙin nauyi wanda ke ɗauke da sauƙi kuma yana da kyau a kowane sarari a cikin gidan idan ba ku da sarari da yawa. Ko kuma wani kayan daki mai sassauƙa wanda yake cika ayyuka biyu a ɗaya, kamar gado mai laushi.
Dakunan cin abinci
Raba abinci mai kyau hanya ce mai ban sha'awa don alaƙa da dangi ko abokai. Ko sararin dakin cin abinci karami ne ko babba, Ikea yana ba mu shawarwari don ƙirƙirar a jin dadi kusurwa a ciki don karɓar mutanen da muke so ko kuma kawai a ji daɗin karin kumallo a ƙarshen mako.
Kitchen
Kitchen din shine zuciyar gida. Don haka Ikea ya ce kuma don haka mun yi imani da shi kuma. A ciki muke dafa abinci, ci, shiryawa da gayyatar abokai, komai girman su. Wannan shine dalilin da ya sa ɗayan ɗayan ɗakunan da muke samarwa da kuma ado da mafi kyawun sha'awa, muna so mu more shi sosai!
Ikea tana ba mu mafita don ba ta sabon hoto ba tare da haƙa rami ɗaya ba kuma ta gayyace mu cin fare a kan ɗakunan abinci mai ɗorewa. Hakanan baya son a bar kowa ba tare da mafarkin da yake fata ba saboda haka, farawa daga nasa mafi araha kitchen, yana taimaka mana ƙirƙirar ɗakunan girki masu ban mamaki ta hanyar sanya ɗakunan kwalliya masu mahimmanci da ƙara kyawawan hanyoyin masu ƙarancin farashi: layukan dogo, buɗe kantoci da trolleys. Samun isasshen sararin ajiya da farfajiyar aiki mai amfani shine mabuɗin don kiyaye aikin kicin.
Tsibiran girki sun zama mabudin nuna salon ka. Wani tsibiri ya gayyace mu mu taru a dakin girki yayin da muke girki kuma zai iya kawo yara kusa da aikin tare da sauye-sauye masu sauƙi. Don haka zasu iya shiga cikin shirya jita-jita.
Bedrooms
Bedroomakin kwana shine sararinda muke cire haɗi da nutsuwa cikin kwanciyar hankali. Samun ta'aziyya Wadda kake fata koyaushe shine mabuɗin tashi da safe da murmushi. Tare da sababbin shawarwari a cikin kundin adireshi na Ikea, yana da sauƙi don tsara namu gidan don jin daɗin aikinmu na shakatawa.
Gidajen yara
Babu wani abin farin ciki kamar zuwan a sabon memba a gidan, kodayake hakan na iya zama matuka. Don haka zai iya taimaka muku ku san cewa waɗanda suke tsara kayayyakin yara na Ikea suna da ƙwarewa a matsayin iyayensu kuma sun kasance ta hanyar abu ɗaya. Nemo wahayi a cikin sabon kundin adireshi kuma kuyi marhabin da sabuwar rayuwar ku!
Yayinda yaron ya girma, zai zama dole don daidaita ɗakin kwana. Zai zama dole don maye gurbin gadon gado da gado kuma hadewa mafita mafita don haka zaka iya yin oda ga al'amuranka. Kwancen gado yana iya zama babban ra'ayi; lokacin da suke samari suna neman sirri kuma gado mai alama yana iyakance sararin su.
Wakunan wanka
Komai babba ko karami, gidan wanka shine wurin da muke shiryawa ko kuma cajin batura. Manufar Ikea a sabon kundin adireshi shine cewa mun cire matsakaicin wasa zuwa wannan sararin, sabunta shi ko canza ƙungiyarsa, don farawa kowace rana mafi kyau.
Ideoye kayan wanki a ciki manyan kwanduna tare da murfi, sami kabad don adana tawul da tsaftatattun mayafai da shimfidu don samun kayayyakin tsafta a gabansu…. wasu makullin ne Ikea ke samar mana a cikin sabon kundin adireshi. Kuma tunda gidan wanka na mafarkinmu wani lokaci bai dace da kasafin kudinmu ba, a cikin sabon kundin adireshi zamu sami fewan piecesan ragowa a farashi mai sauƙi don tabbatar da shi.
Idan kun kasance kuna son ƙarin ra'ayoyi, ziyarci gidan yanar gizon su kuma duba kundin adireshin Ikea duka, zakuyi mamaki!