Kamfanin Primark ya ba mu mamaki da ƙananan tarin abubuwa a cikin gida. Koyaushe suna da sababbin jigogi don yin ado da kusurwoyin gida, musamman idan muna magana game da ɗakin kwana, inda kayan masarufi suke da mahimmanci. A wannan halin sun saki tarin Hardcore Romantics, wahayi ne daga duniya mai launi cike da unicorns da bakan gizo.
Yana da tarin cike da ruhun soyayya tare da yarinta da yaudarar abubuwa. Ba za ku iya rasa launuka masu fara'a ba, masu dacewa don isowa lokacin bazara, da ƙananan bayanai tare da kwafi masu ban sha'awa. Mun sami ɗan komai a cikin wannan tarin don haka cike da rayuwa da farin ciki, tare da taɓawa na soyayya amma sama da duk fun.
Don sake ado dakin ku zaka iya siyan bayanan yadi daga tarin Primark. Matashi da duvet duwatsu cike da bakan gizo da gajimare, tare da launuka jere daga ruwan hoda zuwa lilac ko shuɗi da rawaya. Tattara ce wacce a cikinta akwai launi mai ƙarfi.
A cikin wannan tarin nishaɗin inda hoda tana kama da babban mutumHakanan muna da wasu cikakkun bayanai game da ado. Wasu firam don sanya hotuna da kuma unicorn tare da fitilu don ba da haske mai laushi ga komai. Daidaitawa zaku sami matasai da sauran ƙananan bayanai.
A cikin wannan tarin akwai ɗan komai. Ba za su iya wucewa ta Primark ba tare da sun kawo mu ba mafita karin kumallo, tare da wasu manyan kofuna waɗanda suka cika cike da rudu da haɓaka. Launuka da kwafi basu ɓace ba. Kuma ga dakin ko wanda aka karɓa mai ban mamaki da asali na asali tare da leɓɓa, kuma a cikin hochin fuchsia wanda ke ambaliyar tarin.
Akwai sauran bayanai da yawa. Har ila yau game da kayan rubutu don matasa na gidan. Daga alkalama zuwa manyan fayiloli da litattafan rubutu. Kuma babu ƙarancin tabarau don ɗaukar kofi da sauran abubuwan sha daga wani wuri zuwa wancan cikin salo.