Kayan kallo na zamani

Yi ado da bango da agogo

Yin ado bangonku da agogo wani abu ne na asali kuma daban, musamman don ƙirƙirar salon masana'antu ko na da.

Yi wa gidanku ado da fasalin salo na gaske

Kyakkyawan ladabi na wannan gidan, wanda aka kula dashi, tare da babban dandano da lullubi, ba tare da yin watsi da bayanan Kirsimeti ba, yana burge mu. Ideasarin ra'ayoyi don gidan ku.

Kayan gargajiya

Gida mai kyau da kyau

Yawon shakatawa namu a yau yana ɗaukar mu mu ga abubuwan ciki na kyawawan ɗakuna a cikin Stockholm

Falon bangon falo

Yadda ake hada bangon falo

Amfani da bangon waya a cikin falon ku yana da kyau, amma dole ne ku san yadda ake haɗa shi don ado ya zama cikakke.

Falon wanka irin na da

Falon wanka irin na da

Bathtubs a cikin salon girbi suna da kyau sosai, kuma zasu iya ƙirƙirar yanayi mai daɗi. Gano hanyoyin yinsa.

Teepe na yara

Teepe na yara

Teepees ɗin Indiya ƙera ce mai kyau ga yara. Gano damar su da wuraren da za'a saka su.

Bohemian style hallways

Falon Bohemian salo cike da launi

Muna nuna muku wasu hanyoyin tare da iska ta bohemian, cike da launi. Zai zama farkon abin da baƙon ku zai gani kuma shine dalilin da ya sa adon nata yake da mahimmanci.

Kirsimeti a ruwan hoda

Kirsimeti ado a ruwan hoda

Gano yadda ake samun ado na Kirsimeti cikin ruwan hoda. Wannan inuwar ta banbanta kuma tana da matukar kyau.

Trolleys na girki ko mata

Trolleys na kicin, karin sararin ajiya

Kayan abinci na kayan abinci ko na mata suna aiki da kyau kuma suna dacewa da kayan kwalliya waɗanda ke ba mu ƙarin sararin ajiya tare da ƙarin ƙimar kasancewa mai ɗauka.

Allo don yin ado

Allo don salo daban-daban

Allon fuska abubuwa ne na ado waɗanda ke ba da rai ga ɗakuna. Hakanan, zaku iya samun su ta hanyoyi daban daban.

Yin ado tare da haruffa

Yin ado tare da haruffa

Abun kayan ado na asali na asali, wanda ya sami farin jini, su ne haruffa katako ko wasu abubuwa.

Samun kusurwar dinki

A yau mun sadaukar da wannan sakon ne don dinki: wanene ba zai so a sanya masa kusurwa ba? Samu ɗaya daga cikinsu!

Gidan Bucolic Brussels

Gidan bucolic cike da kayan gargajiya

Chips rufi, kujerun zama na da, tebur na katako mai kauri ... wasu ne daga cikin abubuwa masu mahimmanci da kuma kayan tarihin wannan gidan a Brussels.

Kirsimeti teburin Kirsimeti

Candles don yin ado da teburin ku a Kirsimeti

Amfani da kyandir don yin ado da teburin ku a lokacin Kirsimeti babban tunani ne don samar da yanayi. Tare da gansakuka, abarba, rosemary ... muna nuna muku ra'ayoyi don gabatar dasu.

Zara Home Gabas tarin

Gidan Zara, kayan kwalliyar gabas

Gidan Zara ya himmatu ga kayan kwalliya na kayan gabas da bayanai a cikin sabon littafin bincikensa: zanen gado, barguna, matasai, mayafan tebur, kayan tebur da kuma vases.

Duniyar abubuwa masu ban mamaki

A cikin wannan sakon zan yi magana game da duniyar ban mamaki ta abubuwan yau da kullun: Yadda za a yi wa gidanku kwalliya da waɗannan abubuwa masu kayatarwa da kuma yadda ake cin nasararsu.

Gidan da ke cikin Chicago

Gida mai kyau da mata a Chicago

A yau muna nuna muku kyawawan ɗakuna da mata tare da wani gidan ruwa na Faris wanda aka yi wa ado ta hanyar ban sha'awa tare da kayan zamani da kayan gargajiya.

Yi wa gidanku ado don bikin

Decoora yana ba da shawara don ado gidanku don Halloween: Balloons ɗin Halloween. Mai rahusa, mai daɗi da sauƙi - kawai fenti da ƙirƙirar kirkira.

Yankin karatun yara

Yadda za a yi ado wurin karatun yara

Ko da sun kasance karami, da zarar sun fara makaranta, yara suna buƙatar yankin karatu wanda zasu gudanar da aikin gida. Muna nuna muku yadda ake yin ado da shi.

Paint your vases a cikin launuka

Kuna son yin sana'a? Anan muna ba da damar: fenti kwalliyarku a launuka don yin ado da ƙaramar gidanku. Karka rasa wannan karatun!

Baki da fari kicin

Kicin na zamani a baki da fari

Kitchen a cikin baki da fari sun haɗu da fa'idodi na launuka biyu kuma suna da wayewa. Muna nuna muku wasu misalai na zamani.

Gidan Gidan Zara ya rufe

Yana da matukar mahimmanci a inganta yanayin bacci cewa kwanciya mai laushi ne. Rufin gidan Zara shine kyakkyawan madadin.

Yi ado da kicin tare da mai yin cuku

Wannan mai yin cuku kyakkyawa ne mai kyau don girkin ku. Zai iya zama mai kyau a cikin kicin mai haske a cikin sautunan haske kamar ɗaya a cikin hoton.

Sofa mai ruwan hoda

Sofa mai ruwan hoda: yi ado falon ku daban

Muna nuna muku yadda ake yin ado da falo tare da gado mai matasai mai ruwan hoda azaman maɓalli mai mahimmanci. Kyakkyawan ado wanda zai iya haɓaka yanayi mai nutsuwa ko mahimman yanayi.

Tebur mai ado sosai

Tebur na ado ya kasance muhimmin abu a cikin ɗakin kwana a cikin tarihi. A yau yana da salon girbin gaske, kyakkyawan kayan ado.

Dakunan bacci baki da fari

Roomsakunan bacci baki da fari

Muna nuna muku hotuna daban-daban na dakunan kwana na maza cikin baƙi da fari waɗanda zasu iya ba ku kwarin gwiwa lokacin yin ado.

Allo akan bango

Dakunan yara: Babban allo a bango

Fentin allo suna ba yaro izinin yin zane a bango, yana ƙarfafa ƙirar kirkirar su. Mai sauƙin kulawa, sune mafita mai sauƙi da ado.

Butter don ado da zuwan kaka

Bayan launin rawaya mai haske na waɗannan lokutan, kaka tana kawo launuka na yanayi gaba tare da daidaituwa da zaɓuɓɓuka na yau da kullun kamar sautin man shanu.

Fayilolin katako

Kayan itacen herringbone

Filaye na itace tare da ƙirar herringb suna da halaye na al'ada na wannan kayan kuma suna da ado sosai.

Ganyen kamshi a kicin

Yi ado da kicin tare da kayan yaji

A yau yana yiwuwa a shuka ciyawa masu daɗin ci a cikin ɗakunan girki ta amfani da ƙaramin sarari saboda bangon bango ko tukwane masu juji.

Kujerun zama masu gadon yara

Kujerun kujeru ko kujerun hannu suna da mahimmanci a cikin ɗakin jariri, suna haɓaka nono kuma suna taimakawa yin bacci.

Dakin yaro ja da toka

Kidakunan Kid a cikin ja da launin toka

Yi wa ɗakunan yaron ado da launin ja da launin toka a cikin tunani na dogon lokaci. Irƙiri daidaitaccen yanayi tare da launuka biyu don jariri har ma da samartaka

Yanayin bazara: salon "tiki"

Abubuwan kyawawan halaye na al'adun tiki sun fito daga asalin sandunan shekarun 30s don ƙirƙirar hadaddiyar giyar kayan ado a wannan bazarar.

Kundin tsarin dinki na 2.0

An sake yin amfani da dutsen gicciye a matakin ado kuma ya gyara tallafinta na yau da kullun: Ana ɗinka shi a kan kowane irin abu, an zana shi, an yi masa kaset, an zana siliki ...

Fashewar haruffa a cikin ado

Haruffa abune mai daɗi da cin nasara a cikin ado, komai ma'anar da kuke nema, girmansa ko haɗakar salon da aka zaɓa.

Koren ruwa a kicin da falo

Sautunan bazara: Ruwan kore

Ba sabon launi bane a cikin ado, amma yana cikin halayen da ya ɗauka, har ya kai ga dukkan ɗakunan cikin gidan, saboda yana da haske da daɗi.

Adon Hawan: Tsayayyen Rakunan

Sun dauke mu zuwa ga mafi kyawun tarihin gine-ginen kuma suna ba mu sha'awa da kwarjini da asalinsu, amma taska na iya zama mafita a aikace.

Fari mai haske da bazara

Saboda dalilai da yawa kuma akasin abin da aka faɗi, har yanzu farin shine sarkin kayan kwalliyar zamani da ƙirar ciki, ba Scandinavia kawai ba.

Rican sandunan da aka saka

Takunkumi sun koma duniyar ado

Akwai kayayyaki daban-daban a kasuwa tare da ƙarancin inki, amma kuma zamu iya zaɓar DIY kuma ba da wani kayan daki na musamman da ƙaramin salo.

Ado na rufi tare da manna rubutu

Ba wa rufin ɗaki ƙarin taɓawa

Fuskar bangon waya, PVC, filastar kayan kwalliya, fentin fenti, tiles ... yuwuwar basu da iyaka idan muna son rufin kwankin mu ya wuce mu zama masu riƙe fitila

Gidan kwanciya na zamani

Gidan penthouses wanda ke motsa mu

Sabunta ɗakunan kwanciya da rufin soro wanda ke ƙirƙirar keɓaɓɓen, kusanci ko yanayin iyali wanda ke ba da darajar gidan kuma ya inganta rayuwar ku.

Bangon da aka yi shi da kayan Lego

An yi ado ciki tare da Lego guda

Bangane, matakala, kayan daki, kayan kwalliya ... abin nufi shine amfani da tunani da kuma yin amfani da waɗancan Lego ɗin da zasu taimaka mana adon gida.

Kayan lantarki ga kowa

Kayan lantarki wani yanayi ne na fasaha wanda ke cakuda abubuwa daban-daban na zamani da zamani, wanda da shi zamuyi amfani da su don kara bayanai daki-daki.

Agogon da aka yi da yanka

Sake amfani da kayan kicin don yin ado

Yankan kayan kwalliya, kayan kwalliya, kayan kwalliya, tebura, kofunan kwai ... Ka kawata gidanka da kayan kicin da kayan kwalliya wadanda kayi tunanin fitar dasu ko kuma kunyar jefawa suke.

Gidan zane-zane a cikin ɗakin

Irƙiri gidan kayan fasahar ku

Yi farin ciki da zane-zanenku da tunaninku na sirri ta hanyar kafa gidan adon gidanku a gida; zai haskaka halin ka kuma ya ba sarari sarari.

Falo da aka kawata shi da launin rawaya da ruwan toka

Grey da rawaya, cin nasara mai gamsarwa

Kasancewa kusan sautunan da suka dace, acid ɗaya kuma ɗayan tsaka tsaki, ƙawancen kyawu na launin rawaya da launin toka ba abin kunya bane kuma ya dace da dukkan ɗakuna.

Zuba jari a cikin zane mai zane

Babu wani karin godiya, mai sauƙi da ɗorewa mai haɗi: Mai riƙe kyandir a kowane irin fasalin sa koyaushe kyakkyawan saka jari ne na ado.

Jira a matsayin teburin kofi

Yadda zaka sake amfani da amalanke

Idan kana da ma'aikaciyar da wuya ka yi amfani da ita, sabunta aikinta tare da asali ta amfani da shi azaman teburin gefe, kayan wuta, teburin gado ko kayan daki don gidan wanka.

Matakan ado

Abubuwan ado a matakala

Akwai zaɓuɓɓuka da yawa don yin ado da matakala ba tare da yin babban saka jari ba, kawai muna buƙatar haɓaka ƙirarmu ɗan kaɗan.

Aires na Meziko 1

Octavio Paz ya ce don zama na zamani dole ne mu fahimci al'adunmu na gargajiya, wani abu da ke nuna salon Mexico

Kwandon Wanki na Mika Tolvanen don MUUTO

Kwandunan aiki ko jaka don tufafi 2

Kwandunan wanki waɗanda manyan kamfanonin ƙira suka ƙera yawanci suna ba da ƙari don aikinsu biyu-cikin-ɗaya ko kuma tsarinsu mai sauƙi-kammala

Hannun zane don kwandunan wanki

Kwandunan aiki ko jaka don tufafi 1

Idan ba mu cikin halin yin keɓaɓɓun jakar tufafi, akwai nau'ikan nau'ikan tsada iri-iri a kasuwa waɗanda za su ba da kyakkyawar taɓa ado.

Ado don ranar 1

Yi ado gidan ta hanya ta musamman don Ranar masoya, ta Valentine

Wuraren asali don karantawa

Bada taɓawa ta asali zuwa kusurwar karatu na iya alama halin mutum na wannan sararin; Hakanan zamu iya zaɓar ɓangarorin da suka haɗa mazauna da akwatin littattafai

"La Paisible", gidan Audrey Hepburn

Gidan wasan kwaikwayon ƙasar Switzerland shine mafakarta mai zaman kanta kuma ya nuna wa milimita ƙawancen ta da ladabi da yanayin rayuwar ta.

Andrée Putman da kuma ɗakin girkin da ta tsara

Andrée Putman ya bar mu

A. Putman ya bar mu bayan dogon aiki a matsayin mai zane na ciki, mai zane da kuma 'yar kasuwa; za a bar mu da salon sa wanda ba za a iya kuskure shi ba, kwarjininta da ingancin sa.

Kayan aiki don manne bangon

Akwai nau'ikan kayan aiki da yawa don sanyawa azaman bangarori akan bango, daga itace, fata, slate, PVC, ƙarfe ... har ma da allunan sake amfani.

Kayan adana yara

Kayan dakin yara

Kwantena na kayan wasa sun dawo da daraja a wannan ranar don duk kyaututtukan da yara suka karɓa a lokacin Kirsimeti, sannan ya zama dole a tsara

Poster mai alaƙa da duniyar kuliyoyi

Cats kuma sun mamaye kayan ado

Idan yanar gizo ta yabi kuliyoyi da hotuna da bidiyo marasa adadi, me yasa suma baza su taka muhimmiyar rawa wajen ado ba?

Kejin tsuntsaye da aka zana a bango

Yi ado da gidajen tsuntsaye

Tsoffin kwalaye na tattaka kayan aiki ne idan yakai ga bayar da soyayya ko karni na goma sha tara don ado, ko ma don tsara al'amuran da bukukuwan aure.

Nau'in panel na Japan a cikin katako

Wasu hanyoyi don sanya makafi

Makafi sun yarda da kusan duk wani zaɓi na sanyawa, suna ba da zane da kayayyaki da yawa kuma har ma ana iya cakuɗe su da labule ko sheres.