da asali haihuwa haihuwa al'amuran ana tilasta musu kowane Kirsimeti. Idan 'yan shekarun da suka gabata mun kusan manta game da wannan al'ada ta al'ada, yanzu ya zama mai kyau kuma, amma ta hanyoyin da suka fi dacewa. Wannan shine dalilin da yasa zamu ga yadda ake yin asalin tarihin haihuwa don kawata gidanmu a Kirsimeti mai zuwa.
da al'amuran nativity wani muhimmin bangare ne na al'adar Kirsimeti, kuma koyaushe yana da daɗin yin sabon abu, saboda haka zamu iya ƙara wani abu na daban da sabon labari a cikin gidanmu tare da wuraren da aka haifa da asali. Tabbas zamuyi mamakin dangi da abokai da wadannan kyawawan dabaru.
Yanayin asalin katako na asali
Idan kasafinmu ya ragu a wannan shekara don Kirsimeti, babu abin da ya fi kyau don jefa ɗan tunani ga al'amarin don mu sami damar jin daɗin duka haruffan daidai a cikin namuvity scene. Tare da wasu samfura da karamin kwali ko kwali za mu iya yi nishaɗin bikin Kirsimeti. Wannan ra'ayin ma yana da kyau idan muna son yara su sanya nasu ɓangare a cikin kayan ado na Kirsimeti kuma su kasance cikin nishaɗi. Zamu iya yin samfura don ƙirƙirar haruffan kuma bari yara su zana su yadda suke so, don yankewa da tara haruffan daga baya.
Wurin bikin haihuwa da aka yi da takarda
Este nativity scene sanya tare da takarda Hakanan yana da sauƙi kuma baya buƙatar samfura, amma ƙarancin kayan aiki. An ƙirƙiri gadon jariri tare da akwatinan kwali mai sauƙi da shuɗar kore waɗanda suke kwaikwayon ɗan ciyawa. An ƙara ƙwanƙwasa kamar ciyawa da haruffa tare da kwali. Dole ne kawai mu zana su kuma yanke su, ƙirƙirar su da ƙaramin tushe don mu sami damar liƙa su a cikin kwalin kwali.
Fannonin haihuwa na asali DIY
Aikin hannu yana da mahimmanci idan ya kasance da asalin yanayin haihuwarmu a gida, saboda zamu iya fito da mafi kyawun ɓangarenmu. Anan mun ga kyakkyawan yanayin haihuwar da aka kirkira da roba. Ba tare da wata shakka ba dole ne ku kasance da kyau tare da wannan abu mai sassauƙa don ƙirƙirar halitta kamar wannan, tare da cikakkun bayanai, amma idan muna da isashen haƙuri to har yanzu zamu iya saukowa zuwa gare shi kuma mu sami wani abu na asali kamar wancan yanayin haihuwar. A gefe guda, muna da aikin hannu na yau da kullun tare da takarda, wanda zamu iya ƙirƙirar haruffa masu ban sha'awa da shi. Waɗannan suna sanye da takarda mai launi kuma an saka fuskokinsu a kansu. Wannan sana'a ce ta al'ada ga yara ƙanana, tunda tana buƙatar abu kaɗan kuma abu ne mai sauƙi.
Yanayin haihuwa tare da cookies
Waɗanda ke da haƙori mai daɗi za su more wannan babban kuki. Yanayin haihuwar da aka yi da kukis don dangi duka su more. Tabbas, zai fi kyau a sanya shi kwana ɗaya ko biyu kawai kafin cookies ɗin su ci gaba da da daɗi a Ranar Sarakuna Uku, don mu ci babban tarihin haihuwar don yin na gaba a shekara mai zuwa. A wannan yanayin dole ne mu zama masu kyau tare da yin burodi da ƙirƙirar kukis tare da siffofi daban-daban wanda akan su zamu ƙara cream tare da canza launi don ƙirƙirar halayen.
Yanayin haihuwa tare da ƙira
El crochet abu ne mai matukar kyau, saboda da shi zaka iya yin kusan komai. Yana da mahimmanci ma'ana wanda zai ba ku damar yin tsana ko tsana. Waɗanda suka san yadda ake yin irin wannan abu na iya yin duk al'amuran da suka shafi haihuwa game da wannan fasahar. Suna buƙatar kawai zaren mai launi don ƙirƙirar kowane hali da cikawa. In ba haka ba dole ne su yi tsana da kulawa. Wannan aikin na kwararrun ƙira ne kawai. Amma ba tare da wata shakka ba ɗayan ɗayan wuraren tarihin haihuwar ne wanda ba a saurin manta shi, saboda asalin sa da kuma yadda ƙirar ƙira suke.
Yanayin haihuwa tare da kayan wasa
Idan kana da Nau'in kayan wasa na Playmobil tabbas zaka iya saita yanayin haihuwa tare dasu. Bugu da ƙari, har ma suna da saitin wasanni waɗanda ke motsawa ta hanyar al'adun Kirsimeti, don haka koyaushe kuna iya amfani da su don ƙirƙirar yanayin nativity ɗin da yara za su iya wasa da shi a duk lokacin hutun Kirsimeti. Yana da asali sosai kuma a garesu zai zama kamar samun ƙarin wasa ɗaya ne.
Baitalami wahayi zuwa ga jerin
Wannan yanayin haihuwar hakika tabbas asali ne, saboda ba game da haruffa na al'ada bane wanda koyaushe zamu same su a al'adun gargajiya amma sake fassarar yanayin haihuwa. A wannan lokacin muna komawa ga jerin zane, 'Game da karagai', don gano ainihin yanayin haihuwar haihuwa. Tare da dragon da haruffan jerin sun maye gurbin María, José da yaron. Wani abu ne mai ban mamaki, amma babban zaɓi ne idan muna masoyan jerin.
Zane yanayin haihuwa
Daga cikin asalin al'adun haihuwa koyaushe zamu sami ra'ayoyin ƙira. Wannan yanayin haihuwar misali yana da tabawa sosai a cikin dukkan bayanansa da halayensa. Abu mai kyau game da waɗannan zane shine cewa da kyar zasu fita daga salo kuma suma suna da ado sosai. Wannan yanayin haihuwar yana da kyawawan haruffan yumbu tare da yanayin nativity na zamani.