Andarin gidaje da ke da ƙananan girma a cikin gine-ginen da ke cike da ƙofofi. Musamman ma a manyan biranen da sarari yake karami kuma farashin kowane murabba'in mita ya karu, mutane suna ƙara yanke shawara don samun damar ƙananan gidaje don rayuwarsu. Hakanan gaskiya ne cewa akwai mutanen da suka gwammace su zauna a ƙananan wurare saboda suna ganin ya fi amfani da kwanciyar hankali. Amma lokacin da kake zaune a cikin ƙaramin gida dole ne ka san thingsan abubuwa idan ya zo ga ado.
Idan bakayi la'akari dashi ba, zai iya yuwuwa za'a fahimci karamin gidan ku a matsayin ƙananan kuma mawuyaci. A gefe guda, idan idan kayi la'akari da wasu nasihu na ado, to da alama karamin gidan ka zai zama babban gidan ka.
Smallaramin gida kuma gidanka ne
Shin hawa na hawa na farko ne ko kuma ƙarami, mutane da yawa suna yin la'akari da ƙananan gidaje da gidaje fiye da manyan gidaje.Wannan wata hanya ce ta adana kuɗi, rayuwa cikin sauƙi kuma saboda haya ko lamuni ya kasance mai ma'ana ... idan aka kwatanta da yadda tsada yake yana iya zama haya ko jinginar gida mafi girma. Smallaramin gidan ku ko ƙaramin gidan ku na iya zama kyakkyawan gidan ku na dogon lokaci, har ma har abada.
Rayuwa a cikin bene da kuma cikin ƙaramin ɗaki ba ta yadda za a yi cewa dole ne ka yi sulhu a kan tsarin ƙira, akwai wasu abubuwa kaɗan waɗanda ke iya inganta bayyanar ƙaramin fili cikin sauƙi.
Ee da a'a na ado a ƙananan gidaje
Abinda YES yakamata yayi a karamin falo
Samun gado
Idan ƙaramin ɗakin ku yana da ɗaki ɗaya, ƙaramin wuri na yau da kullun, kuma kuna tunanin wann sofa da za ku saya, zaɓi gadon gado. Kujerun gado mai matasai na zamani ne kuma masu salo, kuma Suna da amfani lokacin da abokai ko dangi zasu buƙaci su kwana.
Sanya sarari naka
Akwai abubuwa da yawa da zaka iya yi don sanya ƙaramin gidanka abin al'ajabi. Gidan da kake so da jin daɗi. Kuna iya sanya fitilar ƙasa, darduma a cikin falo ko a ɗakin kwanan ku waɗancan masu ɗumi da kyau, sanya yanki na aikin bango ... Sanya yan guntun da zasu taimaka maka, cewa ka sani cewa wannan fili naka ne. Ita ce mafakarku, ita ce gidanku.
Launi mai haske
Launi mai haske kyakkyawan tunani ne ga ƙaramin gida ko ƙaramin gida saboda zasu ba da haske mai yawa kuma hakan zai sa ku fahimci cewa sararin ya fi yadda yake da gaske. Haske, tsaka tsaki ko pastel launuka suna da kyau ga ƙananan gidaje. Haɗa launuka masu haske waɗanda kuka fi so, kuma za ku kasance daidai.
Madubai da windows
Madubai suna da mahimmanci a cikin ƙaramin gida tunda suma suna ba da haske kuma zasu sa ku gane cewa sararin ya fi girma fiye da yadda yake da gaske saboda godiya. Za ku ji cewa ɗakin ya ninka zurfin sau biyu kuma zai sa ku ji daɗi.
Hakanan windows ɗin sun zama dole saboda zasu taimaka muku don shiga bayyane na ranar. Hasken halitta yana da mahimmanci a kowane ƙaramin sarari saboda shima yana kawo haske da jin sarari mafi girma. Amma sama da duka, ya zama dole saboda yana taimaka yanayin ɗinka kuma ka ji daɗi albarkacin hasken rana da ya shiga kuma ya mamaye gidanka.
Abin da BA za a yi a cikin ado na ƙaramin ɗaki ba
Kada nutsar da sararin
Babu wani abu mafi muni kamar jin an makare a cikin falon ku. Ka tuna, kana buƙatar isasshen sarari tsakanin kayan daki da bango don motsawa cikin yardar kaina, don haka matsar da sofa 'yan inci kaɗan daga bango don jin ƙarin faɗi a sararin samaniya. Hakanan zaka iya zaɓar sofas tare da siririn makamai kuma an ɗaga kan ƙafafu don taimakawa ƙirƙirar mafarki na sarari.
Mafi kyau ba tare da hayaniya ba
Lokacin da kuke da ƙaramin gida ko ƙaramin gida a matsayin gida, dole ne ku guje wa tashin hankali. Zai fi kyau a zaɓi salon ado mai ƙaranci inda kake da abin da ya dace da dacewa kawai. Duk suna da tsabta da kyau. Kadan ya fi yawa a karamin fili. Rabu da duk abubuwan da ba'a buƙata waɗanda ke ɗaukar sarari da yawa kuma kiyaye adon ya zama mai sauƙi kuma mai salo.
Zai fi kyau a mai da hankali kan nemo abubuwa masu sauƙi amma kyawawa kamar ɗakunan rubutu ko kayan haɗin gilashi don ƙara taɓa salon zuwa kowane kusurwa.
Sautunan duhu, a cikin matsakaici
Idan kuna son yin ado da launuka masu duhu, ba lallai bane ku ba da su gaba ɗaya. Kuna iya yin duhu don ƙananan ƙananan ko launuka na lafazi. Kada a taɓa amfani da shi don manyan girma, bango ko shimfidar shimfiɗar gado ko gado mai matasai saboda zasu sa sararin ku ya zama ya da yawa da rashin jin daɗi. Amma a Kuna iya amfani dashi don ƙananan bayanan ado, kayan haɗi, zane-zane, hotunan hoto, da dai sauransu.