El Salon Scandinavian ko Nordic wani salo ne a yanzu kuma zamu iya ganin sa cikin daruruwan wahayi. A kowane irin salon muna samun wasu kayan daki kuma a wannan yanayin zamu ga yadda ake haɗa bencin salon Nordic a cikin gida. Idan kuna son waɗancan wurare don kuɓuɓɓuka da ƙarami, zaku iya ganin duk abin da keɓaɓɓen benci zai iya bayarwa.
da ana iya amfani da benchi a yankuna da yawa na gidan, daga waje zuwa wurin cin abinci, falo ko ƙofar shiga. Kujerun asali ne, kuma suna iya aiki sosai. A cikin wannan salon akwai sarari don kowane nau'in benci, daga na zamani zuwa na da.
Nordic benci a cikin ɗakin cin abinci
Yankin cin abinci na ɗaya daga cikin waɗanda galibi ke amfani da irin wannan kayan ɗakin. Kamar yadda muka fada, benci na iya zama da amfani sosai don amfani da sarari da kusurwa. Da ra'ayin amfani da benci a gefe ɗaya, kusa da bango, da kujeru a ɗayan. Don haka zaka iya sanya ƙarin wuraren zama. Benungiyoyin benaye na Nordic suna da alaƙa da sauƙin siffofinsu kuma ta hanyar amfani da itace azaman babban kayan aiki. Suna ba da salon halitta da asali, wanda ke neman aiki da kyau ta hanyar sauki.
Bank a zauren
Zauren wani ɗayan wuraren shahara ne wanda za'a saka ɗayan waɗannan manyan benchi. Sarari ne wanda muke buƙatar irin wannan kayan aiki masu amfani waɗanda ke ɗaukar spacean fili. A wannan yanayin, ana amfani da benci don zama tare da cire takalmanku ko barin wasu abubuwa a saman. Hanya ce ta karɓa yayin isowa gidan, kuma yana yiwa yankin ƙofar ado, yana mai karɓar ta da karɓa da itace.
Benci a cikin itace da fari
Wannan haɗakarwa ce da zamu iya gani a yawancin kayan kwalliyar Scandinavia. Da farin launi ne na asali a cikin wannan yanayin, don ba da sarari da faɗi a sarari, amma katako ma yana da mahimmanci. Abin da ya sa ke nan a wasu kayan alaƙa duka suna haɗe. A wannan yanayin sun zana fenti kawai na benchi, suna barin ƙafafu cikin itace. Saitin yana da salon Nordic sosai.
Benci tare da girbin na da
Abin birgewa game da wannan salon adon shine cewa tana tallafawa ɗakunan kayan daki daban, ba waɗanda kawai suke da tsananin Scandinavia ba. A cikin yankin Nordic kuma zamu iya sami kayan ado iri iri na kayan girki. Wannan yanayin ya shahara sosai kuma akwai kowane banki. Zamu iya samun tsofaffin kujerun katako, amma kuma waɗanda aka yi da baƙin ƙarfe ko ƙarfe. Yawancin lokaci ana sabunta su ta hanyar ƙara layin farin fenti, musamman idan dazuzzuka ne masu duhu, tunda a cikin salon Scandinavia yawanci ana amfani da katako mai haske.
Nordic benci tare da iska mara iska
Kamar dai yadda zamu iya ƙara benci mai salo irin na da, haka kuma yana yiwuwa a yi shi da mai tsattsauran ra'ayi. Ana amfani da waɗannan bankunan a cikin wannan yanayin, saboda suna da na halitta, na soyayya da kuma sama da dukkan sauƙin taɓawa. Idan kayan daki ne masu fasali na asali, tabbas zai dace sosai a muhallin Nordic. Kamar yadda muke gani, kusan kowane lokaci katako ne, kodayake yana yiwuwa a ƙara wicker shima.
Bencin ajiya
Idan kana son banki wancan ma ma'ajin adanawa ne, zaku kasance masu bin ka’idar tsarin Nordic na samun kayan daki masu matukar aiki. Wannan bencin yana da saman katako a cikin salon yanayi, tare da fentin fentin a cikin fari. A ciki zaka iya adana kowane irin abu, saboda haka zamu sami kayan daki guda biyu a ɗaya, ba tare da wata shakka ba ɗayan mafi kyawun ra'ayoyi.
Benci da ƙafafun ƙarfe
Karfe shine abu wanda ba'a amfani dashi sosai a cikin salon Nordic amma wani lokacin muna iya ganin sa a cikin wasu kayan daki. Gabas benci yana da tsari mai sauƙi da sauƙi. Yana amfani da katako amma ƙafafuwanta sune suke banbanta, tare da karfe mai siffofi zagaye. Fure ne mai matukar inganci wanda za'a iya amfani dashi a kowane irin yanayin. Kamar yadda muke gani, karfe bai saba da yanayin dabi'ar Scandinavia ba.
Kayan ado don bencin Nordic
Idan ya zo ga sanya kayan sarauta na Nordic, mu ma muna neman sauki. Amma tunda wurare ne masu sauki zamu iya yin ado kadan tare da kayan masaku, tare da sanya wasu launuka ga komai. Wadannan kujerun suna bukatar a kara musu maraba, shi yasa dole ne ku sayi kayan masarufi masu kyau. Bargon bargo babban zabi ne, kasancewar suna da laushi, masu sanyin jiki, kuma suna da matukar kyau. Amma kuma zamu iya ƙara matasai tare da nau'ikan kwafin Nordic ko sautunan pastel, waɗanda sune suka fi yawa a cikin wannan yanayin. A gefen bencin za mu iya sanya kwandon wicker ko wasu abubuwa na halitta don adana littattafai da abubuwan da muke son samu a hannu. Don haka zamu riga mun sami cikakkiyar bencinmu na Nordic. Me kuke tunani game da batun ƙara wannan kayan ɗakin a gidanku?