Shin kuna da hankali gyara gidan wanka? Idan kuna son maye gurbin tsohuwar majalisar wanki na ɗan lokaci tare da mafi zamani, kayan da aka dakatar shine babban zaɓi. A yau, ba ma sai kun bar gidanku don siyan su ba; Kuna iya yin shi tare da dannawa ɗaya a cikin kwanciyar hankali da aminci.
Nemo kantin sayar da kayan daki da muke samu mai kayatarwa da kuma lokacin ziyartarsa cikin natsuwa wani abu ne da a wasu lokuta ya sa mu daina tunanin yin gyare-gyare. Shi ya sa muka sauƙaƙa muku kuma muka ba da shawara siyan kayan gidan wanka akan layi a todomueblesdebano.com, Shagon Mutanen Espanya tare da masana'antu na ƙasa inda za ku sami nau'ikan kayan da aka dakatar da yawa.
Me yasa aka sayi kayan daki na kwandon wanki da aka dakatar?
Me yasa yin fare akan kayan daki ya zama nasara? Kamar yadda shekarun da suka gabata yanayin ya kasance don zaɓar kayan da aka ɗaga akan ƙafafu huɗu na ƴan santimita kaɗan, yanayin yanzu shine zaɓin kayan da aka dakatar. Dalilai masu kyau babu shakka suna da mahimmanci, amma akwai kuma dalilai na aiki don yin shi. Gano su duka!
- Suna da haske na gani. Ta hanyar rarrabawa tare da tallafi a ƙasa, gabaɗaya suna da mafi tsaftar lissafi da haske kuma mafi kyawun gwargwado fiye da kayan wankan wanka waɗanda ke kan gajerun ƙafafu.
- Za'a iya shigar dashi a tsayi daban-daban, daidaita da bukatun ku. Suna da daɗi musamman ga mutanen da ke da ƙarancin motsi waɗanda ke yawo a cikin keken guragu, yayin da suke ba su damar sanya keken guragu a ƙasa lokacin amfani da kwandon shara.
- Suna sauƙaƙe tsaftace gidan wanka. Datti yana ƙoƙarin taruwa a ƙarƙashin kayan daki, amma ƙirar waɗannan kwandon ruwa zai guje wa kusurwoyi masu duhu da wuyar shiga. Saboda haka tsaftacewa zai zama mafi sauƙi, ɗaya daga cikin manyan fa'idodin aiki don la'akari.
- Cikakke don ƙananan ɗakunan wanka da bayan gida. Saboda girman su da haske, sun dace da kayan aiki kananan bandakuna da bandakuna.
- Suna dacewa da salo daban-daban. Shahararsu a halin yanzu ta yadda za a iya samun su da kayan aiki daban-daban kuma tare da girma da salo daban-daban, don haka zai kasance da sauƙi a gare ku ku haɗa ɗaya cikin gidan wanka.
Dangane da rashin amfani, kadan ne amma akwai. Babban shine tunda an dakatar da shi kayan daki kuma yana da madaidaicin rabbai wurin ajiya ya ɓace. Don haka idan fifikonku shine wannan kuma shine kawai kayan daki a cikin gidan wanka, wannan bazai zama mafi kyawun zaɓi a gare ku ba.
Abubuwan da ke faruwa a cikin kayan daki na kwandon wanki da aka dakatar
Shin kun gamsu cewa kuna son siyan kayan da aka dakatar don gidan wanka? Yin la'akari da ƙaya da buƙatun ku na aiki shine mabuɗin yin zaɓi mai kyau, amma idan kuma kun san abubuwan da ke faruwa a yanzu za ku iya kawo ƙari na ƙira zuwa gidan wanka. Waɗannan su ne wasu shahararrun waɗanda muke ganin ya kamata ku sani:
Ribbed gaba
Kayan daki na kwandon shara tare da gaban ribbed yana cikin salo. Palillería ya sami babban matsayi a cikin gidajenmu a cikin 'yan shekarun nan kuma waɗannan kayan furniture kawai sun dace da wannan yanayin. Tare da gabaɗaya ƙirar ƙira, suna ƙara dalla-dalla ga kayan daki kuma sun zama babban zaɓi don yin ado da ɗakunan wanka na zamani.
A Bezzia muna son waɗanda ke ciki musamman itace na halitta ko baƙar fata. Guda ne na kayan daki waɗanda, a kowane hali, ba a lura da su ba, musamman ma a cikin ƙananan ɗakunan wanka. Babban koma baya shi ne cewa sun kasance suna tara ƙura fiye da yanki mai santsi gaba ɗaya.
kwandon kwandon shara
Countertop nutse zai iya taimaka maka yi wani yanki mai ban sha'awa da yawa ta hanyar bambanta da sifofin layi na kayan daki da / ko tare da launi. Hakanan su ne kayan aiki mai ban mamaki, musamman a ciki kananan bandakuna da bandakuna don ƙara taɓa zane zuwa gare shi.
Kuna fi son murabba'i, rectangular ko madauwari? Za ku same su a cikin zane-zane iri-iri. Lokacin siyan su, yi la'akari da amfanin da za ku ba su, wane girman zai fi dacewa da shi kuma ku tuna cewa idan har yanzu kuna da ginin da aka gina a ciki, tabbas za ku buƙaci. canza famfo don ginannen ciki don daidaita shi zuwa sabon zane.
Sautunan dumi da yanayi
Dangane da launuka, launuka masu dumi sune waɗanda ke da fifiko a cikin kayan ado. Sautunan itace na dabi'a sune mafi mashahuri a cikin waɗannan, duk da haka, akwai wasu. launuka kamar terracotta waɗanda a halin yanzu suna jin daɗin shahara sosai.
Sauƙin haɗawa, terracotta zai ƙara launi na musamman na gidan wanka kuma zai kai ku zuwa Bahar Rum. Kuna iya haɗa shi tare da launuka masu tsaka-tsaki kamar fari idan kuna son ya tsaya a cikin saiti ko tare da sautin itace don cimma yanayi mai dumi da jin dadi. Amma, waɗannan ba zaɓuɓɓukanku kaɗai ba ne. Idan kuna neman sararin samaniya mai ban tsoro, hada shi tare da ganye don tayar da yanayi kuma ku cimma yanayi mai annashuwa, ko tare da wardi don sakamakon mace da soyayya.
Kuna son sake gyara gidan wanka fiye da kowane lokaci? Kada ku yi tunani sau biyu, saya kayan aikin gidan wanka akan layi kuma sabunta shi!