da bangarorin japan wakiltar madadin ga labulen gargajiya. Musamman dacewa don rufe manyan windows, bangarorin Japan sune mafita mai amfani da ado; daidaita shigar haske a cikin dakin da kuma kara masa tabawa ta zamani.
De arirgar layi da kuma na ado na ado, bangarorin sun kunshi bangarori da yawa wadanda ke motsawa a kwance ta cikin layukan dogo, suna hada juna don samar da sirri da / ko hana wucewar haske. Bangarorin Jafananci suma suna ba mu dama da yawa; za mu iya amfani da su kamar yadda masu raba daki ko don ɓoye hanyoyin adana buɗaɗɗe.
Shōji ne ya sanya bangarorin Jafananci, ƙofofin takarda masu fa'ida tare da bangarorin katako irinsu gidajen japan. Don tausasa waɗannan, galibi ana yin katunan japan ne da laushi mai laushi da / ko kuma suna da nauyi a ƙananan yankinsu wanda ke kiyaye bangarorin a miƙe.
Ayyukan panel na Japan
Panelsungiyoyin Jafananci suna ba mu iyaka marasa iyaka. Baya ga kasancewa mafita don kare ɗakuna daga hasken waje, su ne babbar hanyar samar da sirri. Su ne babban madadin don rufe manyan windows, ƙirƙirar mahalli daban-daban a cikin sararin buɗe ra'ayi kuma gabaɗaya, yi wa ɗaki ado a cikin ƙaramin salon.
Windows
Bangarorin Japan sune madadin labulen gargajiya lokacin sanya manyan shimfidar gilashi. Sun kasance ingantaccen bayani don daidaita shigarwar haske cikin ɗakuna. Launƙwasawa ko raba bangarori za mu iya cimma ƙarfin haske da na kusanci daban-daban.
Masu rarraba daki
Kamar yadda suke da amfani don rufe manyan tagogi, bangarorin Jafananci suma suna da amfani don raba wurare daban-daban a cikin ɗaya. A cikin wani dakin yawa, bangarorin Japan suna ba da kusanci ga wurare daban-daban. A bayyane yake raba ɗakin cin abinci daga ɗakin girki ko ɗakin kwanan ɗaki daga ofis ɗin kawai wasu amfani ne.
Solutionsoye hanyoyin buɗewa na buɗewa
Bangarorin Jafananci suma suna da matukar amfani don ɓoye hanyoyin adana kayan ajiya. Yawancinsu suna amfani da su don ƙirƙirar ƙagaggen ƙofa tsakanin ɗakin kwana da ɗakin miya. Hakanan zamu iya samun su a cikin ɗakunan zama ko ofisoshin sutura aiki da kabad, kamar yadda kuke gani a hotunan.
Nau'in rukunin Jafananci
Idan kun yanke shawara akan bangarorin Jafananci don ƙara salo a gidanku, zaku iya zaɓar tsakanin ɗayan fadi da kewayon yadudduka don yin bangarorin, na fasaha da na gargajiya. Hakanan zaka iya zaɓar tsarin buɗewa, shin kuna son tsarin nesa don mafi jin daɗi ko na abin hannu?
Dangane da kayan
Kamar yadda muka ambata, galibi ana yin bangarorin Japan ne gwada m kayan su rike matsayinsu. In ba haka ba, don haifar da faɗuwa da kiyaye su kai tsaye, an sanya nauyi a cikin hanyar sandar ko sanda a cikin ƙananan yankin kowane ɓangaren. Hakanan za'a iya sanya waɗannan sandunan a matsakaiciyar matsayi don rarraba nauyi daidai kuma suyi koyi da ƙididdigar ƙofofin Japan.
Ana iya yin bangarorin yadudduka na fasaha irin su allo ko polyscreen da kayan gargajiya irin su zane ko visil. Yadudduka masu haske suna ba da kusanci, yana hana su ganinmu daga waje kuma suna ɓata haske. Sabbin «allo», a nasu ɓangaren, suna ba da haske wucewa amma ba zafi ba. An tsara su don a tsara su ta yadda za mu iya zaɓar adadin hasken da muke bari ta hanyar da ganuwa ta waje. Yaya game da yadudduka? Basu barin haske ko zafi saboda haka sun dace a waɗancan ɗakunan inda bamu da makanta.
Kamar yadda waɗannan bangarori ne masu zaman kansu, zamu iya yin su daban-daban haduwa na yadudduka a cikin rukunin Jafananci ɗaya. Saboda haka, damar kwalliyar su ba ta da iyaka. Hakanan zaka iya zaɓar tsakanin yadudduka da zane, mai kayatarwa da nishaɗi ...
Dangane da tsarin budewa
Mafi mashahuri bangarorin sune na bude hannul. Buɗe waɗannan ana iya aiwatar dasu ta hanyoyi daban-daban guda uku: zuwa dama, hagu ko tare da buɗewa ta tsakiya zuwa ɓangarorin biyu. Toari da waɗannan, za mu sami injunan keɓaɓɓu a kan kasuwa don kunna nesa.
Tsarin motoci suna ba da damar hadewar bangarorin Japan a cikin tsarin sarrafa kansa na gida. Motwararrun injiniyoyi suna ba da damar zamewa hagu ko dama don yin shiru. Ana aiwatar da wannan nau'in rukunin duka don amfanin gida, kazalika don kasuwanci ko amfani da masana'antu saboda ƙimar aikinsa.
Don tsara shigarwar haske a cikin manyan tagogi, keɓaɓɓun muhallin a cikin ɗakuna masu yawa ko rufe ɗakuna da kabad. Bangarorin Jafananci na iya cika ayyuka daban-daban a cikin gidan mu, tare da samar da shi tare da zamani da karancin kwalliya. Hanyoyin ƙira suna da yawa; Zamu iya samun bangarorin Jafananci da aka yi da abubuwa daban-daban kuma tare da tsarin buɗewa daban. Shin kuna son bangarorin Jafananci don yiwa gidan ku ado?